Bạn đang xem: Giải bóng đá vô địch quốc gia việt nam
Thể Thao 247 cập nhật lịch thi đấu của B.Bình Dương tham dự mùa giải V.League 2018. Danh sách cầu thủ của B.Bình Dương được chúng tôi cập nhật đầy đủ và bao gồm xác.
Bảng tổng sắp tới SEA Games 30
LỊCH THI ĐẤU bóng đá nam
Brazil
11/6 | Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức bạn nữ ) | Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền | |
11/6 | Điền ghê (nhảy ba bước nữ) | Trần Huệ Hoa | |
11/6 | Điền ghê (nhảy cao nam) | Đào Văn Thủy | |
11/6 | Điền tởm (4 x 400 mét tiếp sức phái mạnh ) | Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch | |
11/6 | Điền tởm (100m quá rào nữ) | Trần Thị Yến Hoa | |
11/6 | Bi sắt (đôi nữ) | Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi | |
11/6 | Điền tởm ( 10.000 mét nữ) | Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Điền ghê ( 1.500 mét nữ) | Nguyễn Thị Phương | |
11/6 | Điền ghê ( 1.500 mét nam) | Dương Văn Thái | |
11/6 | Điền gớm (1.500m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
11/6 | Bi sắt (đôi nam) | Ngô Rom - è Thạch Lam | |
11/6 | Bắn súng (đồng đội đàn bà súng ngắn 25m) | Triệu Thị hoa hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà | |
11/6 | Đua thuyền (bốn người) | Ngọc Đức - Minh bao gồm - Đặng Dũng - quang đãng Tùng | |
11/6 | Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn) | Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - nai lưng Quốc Cường | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ) | Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức | |
11/6 | Bắn súng (50m súng ngắn hơi) | Hoàng Xuân Vinh | |
11/6 | Rowing (đôi nam) | Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy | |
11/6 | Rowing (đôi nữ) | Lê Thị An - Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi nữ hạng nhẹ) | Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền | |
11/6 | Rowing ( 500m cá nhân nam) | Nguyễn Văn Linh | |
10/6 | Bơi (400m tự do) | Nguyễn Thị Ánh Viên | |
10/6 | Điền gớm (1500 m nam) | Lâm quang quẻ Nhật | |
10/6 | Điền ghê (200m nam) | Lê Trọng Hinh | |
10/6 | Pencak Silat (biểu diễn) | Hoàng quang Trung | |
10/6 | Boxing (75kg nam) | Trương Đình Hoàng | |
10/6 | Điền gớm (800m nam) | Dương Văn Thái | |
10/6 | Điền khiếp (800m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
10/6 | Điền kinh (10 môn phối hợp) | Nguyễn Văn Huệ | |
10/6 | Boxing (60 kg) | Nguyễn Văn Hải | |
10/6 | Điền tởm (400m rào nam) | Quách Công Lịch | |
10/6 | TDDC (xà đối kháng nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Điền kinh (400m rào nữ) | Nguyễn Thị Huyền | |
10/6 | TDDC (biểu diễn từ do) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Đỗ Thị Vân Anh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Hoàng Cường | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Lê Thanh Tùng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Phạm Phước Hưng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Boxing (hạng lông 51kg) | Nguyễn Thị Yến | |
10/6 | Boxing (hạng con kê 54kg) | Lê Thị Bằng | |
3/6 | Đấu kiếm (kiếm liễu nữ) | Nguyễn Thị Hoài Thu | |
3/6 | Bóng bàn (đôi nam giới nữ) | Mỹ Trang - quang Linh | |
2/6 | Bóng bàn (đôi nam) | Tuấn Quỳnh - Anh Tú |